mxd49dh-dhhh

DIỄN ĐÀN LỚP MXD49ĐH

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
anh còn nhớ hay anh đã quên đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Wed Mar 27, 2013 1:46 pm
anh là người tồi đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Thu Apr 05, 2012 3:50 am
em luon nho den anh :( đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Fri Feb 17, 2012 3:37 am
Thẻ Bkav Pro giá hấp dẫn đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Fri Nov 18, 2011 4:08 am
Bán case +LCD dell giá cực sinh viên đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Fri Nov 11, 2011 8:51 am
VLC media player - Xem 80 kênh truyền hình với đường truyền FPT đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Fri Nov 11, 2011 2:33 am
Gió mùa đông bắc đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Wed Nov 09, 2011 9:07 am
Thân gửi toàn thể anh chị em lớp mxd49 !!! đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Tue Nov 08, 2011 3:55 pm
Sửa chữa cài đặt và bán linh kiện máy tính các loại đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Tue Nov 08, 2011 2:55 pm
Ninh Bình Tourist đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Sun Nov 06, 2011 7:45 am
Chó nghịch chủ đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Sun Nov 06, 2011 5:17 am
tài khoản vip15 trang tailieu.vn đây đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Sat Nov 05, 2011 4:20 am
1 Vụ Hãm Hiếp Tập Thể Trên Đường Phố đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Sat Nov 05, 2011 2:34 am
Liên Khúc Sến Sang Xích đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Fri Nov 04, 2011 9:40 am
MathType 6.7a | Soạn thảo các công thức toán học đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Wed Nov 02, 2011 2:47 pm
Ảo tiếp đi đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Wed Nov 02, 2011 6:46 am
Ảo vãi lọ đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Wed Nov 02, 2011 6:43 am
Công an bắt ổ mái dâm đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Wed Nov 02, 2011 6:19 am
anh em cẩn thận đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Wed Nov 02, 2011 6:17 am
Anh Xin Lỗi [Tặng con kún của anh!] đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Master Tue Nov 01, 2011 10:39 pm

Share | 

đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] Empty
Bài gửiTiêu đề: đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!]   đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!] I_icon_minitimeThu Oct 20, 2011 6:31 pm

Lời nhắn tới em !!!!:
có khi nào em như vậy không????
Lời ca khúc:
Em... dù rằng tình ta đã cách xa
Dù rằng ai kia đang đứng chờ em
Hãy ở lại đây
Hãy đứng lại đây mấy phút giây rồi đi.

Mơ... một ngày anh mơ đôi ta có thể trở lại
Mình cùng chung đôi bước tiếp trên con đường dài
Giật mình tỉnh giấc không thể chung vai.

Sai... thì anh đã sai, sao trách được ai
Giờ thì tình yêu đã nhạt phai
Đành thôi câm nín
Đành thôi lặng im
Em bước đi cùng ai?

Xin... nhận lời xin lỗi từ anh dù đã muộn màng
Dù tình yêu mới của em đã quá nồng nàn
Dù tình đôi ta đã trót dở dang.

[ĐK:]
Giờ ở nơi đây còn lại gì cho chúng ta
Chúng ta đã gió mây xa như thế mà
Giá như ngày xưa đôi ta không yêu quá vội vã
Welcome to Yeucahat.com
Biết đâu sẽ chẳng có ngày hôm qua.

Giờ đây tình yêu đôi ta là như thế sao
Chắc quay trở lại là chuyện không thể nào
Giấc mơ mà anh dựng xây giờ đây đã vội tắt
Chắc em cũng sẽ chẳng về bên anh.

* Giấc mộng giờ đã tan rồi
Em giờ đây cũng xa rồi
Lấy gì để tiếc mơ ước
Khi người em muốn không là anh.

[You must be registered and logged in to see this link.]
https://mxd49dh-dhhh.forumvi.com

đã Biết Sẽ Có Ngày Hôm Qua [Tặng em !!!!]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Những kết luận cực khủng mà không phải ai cũng biết!
» Anh Xin Lỗi [Tặng con kún của anh!]
» Từ Khi Em đến [Tặng all member]
» Lời Chưa Nói [Tặng các bạn mxd]
» Chi Anh Hieu Em [Tặng Admin]
Trang 1 trong tổng số 1 trang